6EP1333-3BA10
Trang chủ / Siemens / Bộ Nguồn-Thiết Bị Đóng Cắt
6EP1333-3BA10
Liên hệ
Danh mục: Bộ Nguồn-Thiết Bị Đóng Cắt
  • Mô tả
  • Đánh giá (0)
SITOP PSU200M 5 A Stabilized power supply input: 120/230-500 V AC output: 24 V DC/5 A
Ứng Dụng Trong Công Nghiệp:
Bộ nguồn 24VDC hay còn gọi là bộ nguồn một chiều 24 Vôn được thiết kế để chuyển đổi điện áp từ nguồn xoay chiều 220VAC thành bộ nguồn 24VDC để cung cấp cho các thiết bị hoạt động. Bộ nguồn 24VDC được sử dụng rộng rãi trong các thiết bị điện công nghiệp và dân dụng.
Các loại bộ nguồn 24VDC: Bộ nguồn 24 VDC 5A được sử dụng để chuyển đổi điện áp từ nguồn xoay chiều 220VAC thành nguồn một chiều 24VDC để cung cấp cho các thiết bị điện hoạt động ở điện áp 24VDC. Tương tự có cá loại bộ Nguồn 10A, 20A,40A….